Garanti

Kulawa da Kwarewa, Kula da Kwarewa

MOLONG Ingantaccen Tsarin Daga Samuwa zuwa Isarwa

Shin ko yaushe mamakin abin da samfuran samfuranku da aka siya daga China? A MOLONG, tun ma kafin a sanya odarka ko a matsayin babban dillali, mai rarrabawa, ko kuma wanda kawai ke neman siye sabuwar na’urar - samfuranmu sun shiga cikin tsarin da ke dubawa da kuma inganta ingancin bincike sau biyu, daga samarwa zuwa isarwa.

A wannan shafin:

Samun kayan ka

Gudanar da odar samfuran ku

Gwada samfuran ku

Shiryawa kayanku

Bibiyan samfuran ku

Gudanar da Samfurin Ku

Bayan mun karɓi kuɗin ku (Babu Matsalar ajiya ko Cikakkiyar Biya), abokan ku a MOLONG sun fara aiki kuma nan da nan za su fara aiwatar da odarku.

Ma'aikatanmu suna bitar cikakkun bayanai game da odarku da sarrafa umarninku. Sadarwar ku da ke tuntuɓa za ta ci gaba da bin umarninku.

Gwada Kayan ku

Kodayake masu ba da kayanmu duk amintattun masana'antun kyawawan abubuwa ne, ba mu ɗauki kowane dama tare da takamaiman oda.

Duk samfuran suna wucewa ta cikakkiyar hanyar QC:

An fara komai da komai zuwa Cibiyar Rarraba Kasashenmu inda ƙwararrun ƙwararrun masu dubawa ke kimanta samfuranku bisa ƙa'idar ladabi da buƙatun dubawa. Kuma bukatunmu suna da yawa: Kashi 80 cikin 100 na farkon zaɓaɓɓun kayayyakin ana ba mu tambarin amincewa a wannan matakin Shin mun sami odarku daidai? Kafin mu fara tattara kaya, muna yin cikakken bincike don daidaita umarni daidai.

Controlungiyar Controlwararrun Qualitywararrunmu sannan ta ba samfurin ku wani binciken, ciki da waje, bin ƙa'idodin ladabi da buƙatu.

Idan samfurin ya cika ƙa'idodinmu, za mu ba shi tambarin amincewa. Yanzu ya shirya don jigilar ku!

Bayanin ladabi na QC

Shiryawa Kayanku

Ingungiyar tattarawa da isarwa na MOLONG suna gudana kamar aikin agogo, koda kuwa mun faɗi kanmu. Ana bincika abubuwa koyaushe don kowane lahani na masana'antu da lahani kafin a aika su don tabbatar da cewa abin da kuka ƙaunaci kan layi shine abun da kuka karɓa daga mai aika saƙonmu. Membobin ƙungiyarmu suna bincika odar oda tare da asalin sayan kan layi na ainihi, sannan kuma sake duba samfurin da aka ciro daga shiryayye don tabbatar da bincika kayan da aka lissafa.

Bayan haka, kuma kawai sannan, ƙungiyar za ta ci gaba zuwa ɗaukar umarnin, ninka-sama (kuma galibi mafi yawa) akan ƙyallen kumfa da tef.

Na gaba, yana daga ƙofar a hannun amintattu tare da amintattunmu kuma waɗanda aka tabbatar da sakonninsu.

Bibiyar Kayan Ka

Da zarar kayan ka sun bar kofofin mu, zamu ci gaba da bin sawu har sai ya isa naka. Serviceungiyar masu ba da sabis na abokan ciniki MOLONG koyaushe suna aiki a bayan fage don magance kowace buƙata da tambaya. Muna bin diddigin kayanka na ainihi, kuma ana samun su a lokacin da kuka dace don amsa kowace tambaya, ko ta hanyar imel, tattaunawa ta kai tsaye, ko ta waya. Ba matsala, muna nan koyaushe don yi muku hidima.

Masu binciken MOLONG a Aiki

Professionalungiyarmu masu ƙwarewa suna aiki ba tsayawa ba dare ba rana don tabbatar da cewa samfuranku sun kai matsayin da kuke buƙata kuma suka cancanta.